Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Vigfúsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Bára Björt Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Bára Lind Þórarinsdóttir

Leiklistarkennari

Berglind Snorradóttir

Umsjónarkennari í 3.bekk

Bjarni Sævar Þórsson

Náttúrufræði 8.-10.bekk, stærðfræði í 9.-10. bekk og umsjónarkennari í 8.bekk

Cátía Alexandra Afonso

Skólaliði

Dagný Huld Birgisdóttir

Stuðningsfulltrúi

Davíð Edward Anderson

Stuðningsfulltrúi

Elena Maltseva

Iðjuþjálfi

Elín Eygló Sigurjónsdóttir

Starfsmaður í mötuneyti

Ellen Alfa Högnadóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk

Erla Mekkín Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Erna Björg Guðlaugsdóttir

Danska 7.-10.bekk og umsjónarkennari 8.bekk

Eva Guðfinna Sigurðardóttir

Myndlistarkennari

Eva Rut Ingimundardóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Fjóla Kristjánsdóttir

Afleysingakennari

Gábor Réz

Íþróttakennari

Gerður Leifsdóttir

Sérkennari

Guðbjörg Bjarnadóttir

Kennari í 5. og 6. bekk

Guðfinna Auður Guðmundsdóttir

Íslenska í 8.-10.bekk, stærðfræði í 8.bekk og umsjónarkennari í 10.bekk

Guðlaug Erla Gunnarsdóttir

Skólastjóri

Guðmunda Anna Þórðardóttir

Heimilisfræðikennari

Guðmunda Gunnlaugsdóttir

Deildarstjóri sérkennslu 1.-6. bekk

Guðrún Lilja Norðdahl

Kennari á miðstigi

Guðrún Þóra Bjarnadóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Guida Sofia Mestre Sequeira

Skólaliði

Gunnar Finnsson

Skákkennari

Halldóra Rut Daníelsdóttir

Deildarstjóri 7.-10.bekkur

Haraldur Þorvarðarson

Íþróttakennari

Heiðrún Brynja Ólafsdóttir

Sérkennari 8.-10.bekk

Hjalti Einar Sigurbjörnsson

Umsjónarkennari í 5.bekk

Hörn Guðjónsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Hugborg Erla Benediktsdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Hulda Dagmar Magnúsdóttir

Náttúrufræði 8.-10.bekkur

Hulda Jónasdóttir

Starfsmaður mötuneytis

Ingibjörg Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Írena Sif Kristmundsdóttir

Forfallakennari

Íris Björg Úlfarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Joanna Kolka

Skólaliði

Karen Ósk Úlfarsdóttir

Bókasafnskennari

Kristín Ragnarsdóttir

Umsjónarmaður fasteignar

Kristján Guðjónsson

Stundakennari

Lára Eymundsdóttir

Umsjónarkennari í 2.bekk

Laufey Valgerður Oddsdóttir

Skólaliði

Lilja Jóna Torfadóttir

Íslenska í 8.-10.bekk

Lilja Rós Jóhannesdóttir

Skrifstofustjóri

Lilja Unnarsdóttir

Stærðfræði í 8.-10.bekk og umsjónarkennari í 10.bekk

Linda Hrönn Steindórsdóttir

Umsjónarkennari í 4.bekk

Margrét Kristjánsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Maria de Lourdes Marinho

Skólaliði

Matthías Jochum Matthíasson

Íþróttakennari

Matthildur Birgisdóttir

Umsjónarkennari í 2.bekk

Monika Anna Oleszek

Skólaliði

Ólafía Guðbjörg Gústafsdóttir

Umsjónarkennari í 6.bekk

Ólöf Halldórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Ragnheiður Skúladóttir

Deildarstjóri í 1.-7.bekk

Regína Sigrún Ómarsdóttir

Umsjónarkennari í 7.bekk

Sarah Jane Hamilton

Umsjónarkennari í 3.bekk

Signý Ingadóttir

Umsjónarkennari í 4.bekk

Sigríður Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk

Sigríður Rafnsdóttir

Textílkennari

Sigrún Karlsdóttir

Enska í 8.-10.b, samfélagsfr. í 8.-10.b og umsjónarkennari í 9.b

Sigrún Sigurjónsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Sigurlaug Hauksdóttir

Umsjónarkennari 6.bekk

Svandís Sturludóttir

Námsráðgjafi

Unnur Huld Sævarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Valborg Sigrún Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Vidas Kenzgaila

Skólaliði

Vigdís Þórisdóttir

Þroskaþjálfi

Þorgerður H. Hlöðversdóttir

Deildarstjóri list- og verkgreina

Þuríður Aðalsteinsdóttir

Enska, samfélagsfræði og heimilisfræði í 8.-10.bekk og umsjónarkennari í 9.bekk

Þuríður G. Sigurjónsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Þuríður Helga Guðjónsdóttir

Fyrirliði