Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Vigfúsdóttir

Sérkennari

Alma Rut Sigmundardóttir

Umsjónarkennari í 4.bekk

Angelika Maria Jurkowska

Skólaliði

Arna Þórey Sveinbjörnsdóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk

Bára Björt Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Berglind Arndal Ásmundsdóttir

Verkefnisstjóri íslenskuvers

Berglind Snorradóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Bjarni Sævar Þórsson

Náttúrufræði og stærðfræði í 8.-10. bekk og umsjónarkennari í 10. bekk

Cátía Alexandra Afonso

Skólaliði

Elena Maltseva

Iðjuþjálfi

Elín Eygló Sigurjónsdóttir

Starfsmaður í mötuneyti

Ellen Alfa Högnadóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Erla Mekkín Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Erna Björg Guðlaugsdóttir

Danska 7.-10. bekk og umsjónarkennari 8. bekk

Eva Guðfinna Sigurðardóttir

Myndlistarkennari

Fjóla Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Fríða Dögg Finnsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Gábor Réz

Íþróttakennari

Guðbjörg Bjarnadóttir

Deildarstjóri

Guðfinna Auður Guðmundsdóttir

Íslenska í 8.-10. bekk

Guðlaug Erla Gunnarsdóttir

Skólastjóri

Guðmunda Anna Þórðardóttir

Heimilisfræðikennari

Guðmunda Gunnlaugsdóttir

Deildarstjóri sérkennslu í 1.-10. bekk

Guðrún Þóra Bjarnadóttir

Stærðfræði í 8.-9. bekk, verkefnisstjóri í 7.-10.bekk og umsjónarkennari í 8. bekk

Gunnar Finnsson

Skákkennari

Gunnþór Leó Gíslason

Stuðningsfulltrúi

Gyða Björk Jónsdóttir

Sérkennari

Haraldur Þorvarðarson

Íþróttakennari

Hugborg Erla Benediktsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Hulda Jónasdóttir

Starfsmaður mötuneytis

Ingibjörg Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Írena Sif Kristmundsdóttir

Umsjónarkennari í 7.bekk

Íris Björg Úlfarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Karen Ósk Úlfarsdóttir

Bókasafnskennari

Kristín Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 7.bekk

Kristín Ragnarsdóttir

Umsjónarmaður fasteignar

Lára Eymundsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Lilja Jóna Torfadóttir

Íslenska í 8.-10. bekk

Lilja Rós Jóhannesdóttir

Skrifstofustjóri

Linda Hrönn Steindórsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

María Skúladóttir

Umsjónarkennari í 6.bekk

Markús Bjarnason

Kennari í tónsköpun

Matthías Jochum Matthíasson

Íþróttakennari

Matthildur Birgisdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Ólöf Halldórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Ragnheiður Skúladóttir

Deildarstjóri í 1.-7. bekk

Regína Sigrún Ómarsdóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk

Rósa María Níelsdóttir

Þroskaþjálfi

Signý Ingadóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Sigríður Rafnsdóttir

Textílkennari og verkefnisstjóri

Sigrún Árdís Einarsdóttir

Verkefnisstjóri íslenskuvers

Sigrún Karlsdóttir

Enska í 8.-10. bekk, samfélagsfr. í 8.-10. bekk og umsjónarkennari í 9. bekk

Sigurlaug Hauksdóttir

Náttúrufræði í 8.-10. bekk, stærðfræði í 10. bekk, sérkennsla og umsjónarkennari í 10.bekk

Svandís Sturludóttir

Námsráðgjafi

Tinna Guðrún Alexandersdóttir

Stuðningsfulltrúi

Unnur Huld Sævarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Vidas Kenzgaila

Skólaliði

Þorbjörg Jóhannsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Þuríður Aðalsteinsdóttir

Enska, samfélagsfræði og heimilisfræði í 8.-10. bekk og umsjónarkennari í 9. bekk

Þuríður G. Sigurjónsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Þuríður Helga Guðjónsdóttir

Fyrirliði